జీనియస్ 2021 – రిజిస్టర్ అయిన final అభ్యర్థుల వివరాలు

0
792
Share this:

 

పల్లెప్రపంచం సర్వీసెస్ ఆధ్వర్యంలో ‘జీనియస్ 2021’ పోటీ జనవరి 26, 2021 న చొప్పకట్లపాలెం గ్రామంలో ప్రారంభం అవుతుంది. మద్యాహ్నం 1.00 గంటకు ఎలిమినేషన్ పార్ట్ వ్రాత పరీక్ష ఉంటుంది. ఇందులో టాప్ 20 మంది అభ్యర్ధులను ప్రకటించడం జరుగుతుంది. టాప్ 20 మందిలో ఏ రోజు ఎవరికి ఏ సమయంలో గేం షో అనేది తెలియజేయడం జరుగుతుంది. పోటీకు రిజిస్టర్ అయిన అభ్యర్థుల వివరాలను రోజువారీగా ఇక్కడ పొందుపరచడం జరుగుతుంది.

Final list of ppg2021 particpants :

క్రమ సంఖ్య అభ్యర్థి పేరు ప్రాంతం
1
షేక్ ఓఫ్రిద్ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం, ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.  
2 రాయల సాయికుమార్ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం, ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
3 దారెల్లి బిందు చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
4 బోయనపల్లి సతీష్ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
5 దారెల్లి శిరీష చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
6 ఆవుల అనిల్ కుమార్ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
7 కొండేటి తేజస్వి చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
8 వజ్రాల మణి చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
9
దారెల్లి నవ్య చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
10
తోటకూర మేఘన చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
11
దారెల్లి మౌనిక చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
12
మేకా వేదాద్రి చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
13
మండెపుడి శ్రీనివాసరావు చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
14
ఆవుల ఉపేందర్ రావు చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
15
రచ్చ నరేంద్ర చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
16
దారెల్లి త్రివేణి చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
17
ముత్తవరపు పావని చిరునోముల గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
18
వీర్ల జితేంద్ర చిరునోముల గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
19
గంగుళ్ళ ఉమా మహేష్ ముష్టికుంట్ల గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
20
దొప్పా వీరయ్య ముష్టికుంట్ల గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
21
సురభి పవన్ కుమార్ ముష్టికుంట్ల గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
22
ఓభినబోయిన నవీన్ పాతర్లపాడు గ్రామం, చింతకాని మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
23
పి సాయికిరణ్ నాగులవంచ గ్రామం, చింతకాని మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
24
రాళ్ళబండి నాగరాజకుమారి నాగులవంచ గ్రామం, చింతకాని మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
25
పసుపులేటి వెంకటసాయి నాగులవంచ గ్రామం, చింతకాని మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
26
పసుపులేటి వెంకట ధనలక్ష్మి నాగులవంచ గ్రామం, చింతకాని మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
27
రాళ్ళబండి స్వచిష్ట నాగులవంచ గ్రామం, చింతకాని మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
28
బలగాని నాగరాజు ఆళ్లపాడు గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
29
ఎక్కిరాల సౌజన్య రాయన్నపేటగ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
30
మార్కపుడి నిరోష అగ్రహారం కాలనీ, ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
31
నాదెండ్ల శ్రీనివాస్ ఖమ్మం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
32
కోట కిషన్ ప్రసాద్ ఖమ్మం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
33
డి.సత్యనారాయణ ఖమ్మం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
34
చెరుకుపల్లి పరశురాములు ఖమ్మం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
35
వల్లంకొండ నరేష్
36
టేకుమట్ల బసవయ్య
37
వడ్డే కావ్య చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
38
అర్వపల్లి నరేష్ ఆళ్లపాడు గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
39
సాతెల్లి వెంకట నవీన్ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
40
దారెల్లి మరళీక్రుష్ణ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
41
మండెపుడి తేజశ్రీ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
42
తన్నీరు వినయ్ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
43
గరపాకుల వినయ్ కుమార్ చొప్పకట్లపాలెం గ్రామం, బోనకల్ మండలం,ఖమ్మం జిల్లా, తెలంగాణ.
23 జనవరి 2021 – 12 P.M నాటికి రిజిస్టర్ అయిన అభ్యర్థుల సంఖ్య – 43
రిజిస్ట్రేషన్ ప్రక్రియ పూర్తయినది. పోటీ గురించి పూర్తి వివరాలను క్రింద చూడవచ్చు.

గమనిక:

  • WhatsApp లో జనవిజయం అప్డేట్స్ పొందేందుకు https://bit.ly/3jqXNLp గ్రూప్ లో జాయిన్ అవ్వండి.
  • Telegram లో జనవిజయం అప్డేట్స్ పొందేందుకు https://t.me/janavijayam ఛానల్ లో జాయిన్ అవ్వండి.